ขอแสดงความยินดีกับแผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ การแข่งขันทักษะวิชาชีพ ระดับชาติ ทักษะไมโครคอนโทรลเลอร์ ระดับ ปวส. ระหว่างวันที่ 1-5 กุมภาพันธ์ 2561 ณ วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี @@@ ขอเชิญติดตามรับฟังรายการจากวิทยุเพื่อการศึกษาและพัฒนาอาชีพ R-Radio Network วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ ระบบเอฟ.เอ็ม.ความถี่ 102.5 MHz ได้ทุกวัน
ครูและบุคลากรทางการศึกษา
พื้นที่โฆษณา
Hitstats Counter
Home รวมข่าวประชาสัมพันธ์วิทยาลัย ฯ

ข่าวประชาสัมพันธ์วิทยาลัยฯ

Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
121 การประกวดระเบียบแถวลูกเสือ เนตรนารี ระดับจังหวัด ประจำปี 2561 Thursday, 21 June 2018 งานประชาสัมพันธ์ 111
122 โครงการค่ายอาสาพัฒนาชุมชน Thursday, 21 June 2018 งานประชาสัมพันธ์ 64
123 ตำรวจถูธรเมืองศรีสะเกษให้ความเรื่องกฎจราจร โทษของยาเสพติด การเล่นการพนันฟุตบอล Tuesday, 19 June 2018 งานประชาสัมพันธ์ 58
124 Fix it Center Thailand 4.0 Monday, 18 June 2018 งานประชาสัมพันธ์ 65
125 มอบเกียรติบัตรการประกวดรางวัลพานไหว้ครู ประจำปีการศึกษา 2561 Friday, 15 June 2018 งานประชาสัมพันธ์ 67
126 พิธีไหว้ครู ประจำปีการศึกษา 2561 Thursday, 14 June 2018 งานประชาสัมพันธ์ 112
127 ปลูกต้นไม้ ประจำปีการศึกษา 2561 Thursday, 14 June 2018 งานประชาสัมพันธ์ 88
128 ส่งพานไหว้ครู 2561 Thursday, 14 June 2018 งานประชาสัมพันธ์ 161
129 ซ้อมพิธีไหว้ครู Thursday, 14 June 2018 งานประชาสัมพันธ์ 69
130 เลขาเจ้าคณะอำเภอภูสิงห์ มอบทุนการศึกษาและของที่ระลึกแก่นักเรียนนักศึกษา Thursday, 14 June 2018 งานประชาสัมพันธ์ 63
131 ดาวน์โหลดชุดเบิกอาชีวศึกษาเอกชน Monday, 11 June 2018 งานประชาสัมพันธ์ 89
132 ประชุมคณะผู้บริหารสถานศึกษาอาชีวศึกษาจังหวัดศรีสะเกษ Friday, 08 June 2018 งานประชาสัมพันธ์ 99
133 โครงการประชุมผู้ปกครองและเครือข่ายผู้ปกครอง ประจำปีการศึกษา 2561 Friday, 08 June 2018 งานประชาสัมพันธ์ 80
134 บริษัทสยามคูโบต้าคอร์ปอเรชั่น จำกัด มอบรถแทรกเตอร์เป็นสื่อการเรียนการสอนแก่นักเรียนนักศึกษา Thursday, 31 May 2018 งานประชาสัมพันธ์ 76
135 แห่อัญเชิญพระบรมสารีริกธาตุเข้าเมืองศรีสะเกษ Wednesday, 30 May 2018 งานประชาสัมพันธ์ 59
136 การสอบสมรรถภาพร่างกายนักศึกษาวิชาทหาร ประจำปีการศึกษา 2561 Monday, 28 May 2018 งานประชาสัมพันธ์ 77
137 พิธีมอบประกาศนียบัตรนักศึกษาที่สำเร็จการฝึกอาชีพระบบทวิภาคี บริษัท ฮอนด้า ออโตโมบิล (ประเทศไทย) จำกัด Monday, 28 May 2018 งานประชาสัมพันธ์ 111
138 โครงการสัปดาห์วิสาขบูชาและอัฏฐมีบูชาอาเซียนสานสมพันธ์ไมตรีในมิติพระพุทธศาสนาไทย – กัมพูชา Monday, 28 May 2018 งานประชาสัมพันธ์ 54
139 วันวิสาขบูชา ปี 2561 Friday, 25 May 2018 งานประชาสัมพันธ์ 95
140 ประชุมคณะผู้บริหารสถานศึกษาอาชีวศึกษาจังหวัดศรีสะเกษ Thursday, 24 May 2018 งานประชาสัมพันธ์ 70
141 ประชุมฟังคำชี้แจงเกี่ยวกับการดำเนินการตามหลักเกณฑ์และวิธีการประเมินวิทยฐานะแนวใหม่ Monday, 21 May 2018 งานประชาสัมพันธ์ 118
142 บริษัท เอ็มเค เรสโตรองต์ กรู๊ป จำกัด (มหาชน) เข้าประชาสัมพันธ์โครงการห้องเรียนรู้และปฏิบัติการวิชาชีพ Thailand 4.0 Wednesday, 16 May 2018 งานประชาสัมพันธ์ 83
143 การประชุมผู้ปกครองและปฐมนิเทศนักเรียนนักศึกษาใหม่ ประจำปีการศึกษา 2561 ระดับ ปวช. 1 Sunday, 06 May 2018 งานประชาสัมพันธ์ 114
144 โครงการสัมมนาสอบประเมินผลการเรียนรู้นักศึกษาเทียบโอนความรู้และประสบการณ์งานอาชีพ รุ่นที่ 12 Tuesday, 01 May 2018 งานประชาสัมพันธ์ 110
145 วันคล้ายวันสวรรคต สมเด็จพระนเรศวรมหาราช ประจำปี 2561 Wednesday, 25 April 2018 งานประชาสัมพันธ์ 97
146 ประกาศรายชื่อผู้ผ่านการคัดเลือกเข้าศึกษาต่อ ประจำปีการศึกษา 2561 วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ Friday, 06 April 2018 งานประชาสัมพันธ์ 162
147 ประชุมคณะครู บุคลากรทางการศึกษาก่อนปิดภาคเรียนที่ 2/2560 Friday, 06 April 2018 งานประชาสัมพันธ์ 158
148 ประกาศรายชื่อผู้ผ่านการคัดเลือกเข้าศึกษาต่อ ประจำปีการศึกษา 2561 วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ Friday, 06 April 2018 งานประชาสัมพันธ์ 45
149 พิธีถวายราชสักการะวันที่ระลึกพระบาทสมเด็จพระนั่งเกล้าเจ้าอยู่หัว พระมหาเจษฎาราชเจ้า และงานวันข้าราชการพลเรือน ประจำปี 2561 Wednesday, 04 April 2018 งานประชาสัมพันธ์ 194
150 ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบคัดเลือกเข้าศึกษาต่อ ประจำปีการศึกษา 2561 Friday, 30 March 2018 งานประชาสัมพันธ์ 69
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 5 of 20
Personal Sites
The Gerb นวัตกรรมรักษ์โลก
facebook like